Trích dẫn Gửi bởi Aiki
nhưng ham làm lẹ cũng có cái hại là khi bị địch thủ nhấp mà ra đòn thì chỉ có
Em tập ghét nhất là những người làm Uke mà nhứ đòn hoặc nhứ tay này đánh tay kia. Mấy người đánh kiểu đó thì bị em cho atemi vô đầu hoài luôn. Làm Uke mà không nghiêm túc.

Trích dẫn Gửi bởi Aiki
Ai muốn tập cách gì thì tùy họ, tới lúc nào đó sẽ tự nhận thấy có nên thay đổi hay khg! nếu họ chưa thấy hay chưa hiểu thì nói cũng thành vọ dụng thôi!!
Câu này đúng nhất. Tuy nhiên cũng phải lên diễn đàn nói cái cách của mình ra cho mọi người biết, rồi cùng bàn luận trao đổi coi người khác như thế nào chứ. Nếu không thì lập diễn đàn ra làm gì anh ? Mình biết gì thì cứ nói đại ra đi, biết ít nói ít, biết nhiều nói nhiều, không biết thì nói đại. Cùng lắm thì bị chửi "ngu mà nói nhiều" thôi chứ có gì đâu. hê hê hê :laugh:. Mà mình là mình khoái bị chửi ngu lắm á.

@ gianghohiemac: Bạn ơi nhà tui gần kho đạn cho tui nổ tý chứ . Mới tham gia diễn đàn mấy hôm mà miễn văng tùm lum rồi nè thấy không ? hehehe :friends: :friends:

@langtu: Ngày mai nếu anh có đi dự Kỷ niệm 50 năm Aikido Sai Gon - TPHCM ở sân Phú Thọ thì chắc mình có cơ hội gặp nhau. Nếu Thevagrant cũng đi thì nhờ hắn giới thiệu dùm.