Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Chủ đề: Ra mắt diễn đàn ! :D !

[Kido]
    Guest
    tình hình là Kido thix học aikido từ nhỏ rồi...mà zì tuổi còn nhỏ ham chơi..1 phần là gia đình không cho đến mãi hôm nay con cũng dc đi học và học dc 2 tháng ..mới kiểm tra xong lên dc xanh 2 rồi ( mừng thái ớn lun á ):biggrin:
    con viết topic này mong dc các anh chị chỉ giáo thêm !
    :friends: :friends: thak to all !

Senior Member
    Đang ở
    Toronto, Canada
    Thanks
    0
    Chà! Mới tập có 2 tháng thui mà lên xanh 2 rồi cơ àh? Nhanh thía?? Đúng la tuổi trẻ tài cao nhỉ! Hihi

Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn nhé.

:friends: :friends: :friends:

Senior Member
    Thanks
    4
    Vậy là mình tuổi già tài thấp rồi, học gần 3 năm mới lên được xanh 3. Chúc Kido tìm thấy nhiều niềm vui với Aikido nhá ! :flirt:
    Hiệp khí vi thượng sách.

Member
    Thanks
    0
    VẬy là tui còn tài thấp hơn ông thevagrand nữa. Tui học 4 năm rưỡi rồi mà mới lên có xanh 2.
    Chào !!!^.^

[Kido]
    Guest
    ặc ặc...mấy pác cho con nói lại ! con ghi nhầm ấy !...2 tháng lên dc màu xanh à...! mà còn bị rớt ở cái phần lộn tròn nữa á..nhưng nhờ mua chuộc !:focus: :flirt: nên lên..kekeke
    tình hình diễn đàn mình cũng đông zui ghê...hok như vẻ ngoài hen !..con có hình con mới chụp trong võ đường các pác cho con up lên dc chứ ?

Member
    Thanks
    0
    Tui học 5 tháng rồi mà vẫn đai trắng, hồi học 2 tháng vẫn chưa được tập hết phần khởi động :biggrin:

phamtatdac86
    Guest
    mình là kém nhất...học gần 5 năm mà khi đi off chẳng có tí gì là ý kiến phát biểu đóng góp huhu:suicide: chắc phải đeo đai trắng lại quá...càng ngày càng ngu mất nhơn mất đức...câu này độc quyền nghen...

[Kido]
    Guest
    kekeke...mấy anh chị người nào cũng có kinh nghiệm từ 1, 2 năm trở lên không..dấu nghề ghê wá !:friends:

Farelonely
    Guest
    Chào mọi người, em được 1 người bạn rủ đi học aikido, cũng tính học cho khoẻ, nhưng học gần 1 tháng thì cứ thích tập mãi đâm ra ghiền lun. Em thấy học 1 tháng trời mà mới có được chiu bẻ khi bị nắm 1 tay, không biết vậy có chậm không nhỉ. Rất mong được mọi người chỉ giáo nhiều hơn :friends:

Junior Member
    Đang ở
    San Jose, California
    Thanks
    0
    Vậy thì tui là thảm nhất rùi! Tui học hoài mà chẳng nhớ gì cả, thậm chí khởi động còn thiếu này thiếu kia. Không biết khi nào mới được thi đây trùi!

Cái chiêu bẻ tay gì đó tui học hoài mà đánh không có được, chỉ biết "dùng thân mình lấp lỗ châu mai", hehehe! Chắc phải kiếm thời gian đi off một bữa quá.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối