Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: CHO MINH HOI O Q.TAN PHU. HOC AIKIDO O DAU LA TOT NHAT??

Hybrid View

triet_aikido
    Guest
    :biggrin: [b]Chào các sư huynh đệ!
    Mình là thành viên mới gia nhập, Mình dang o quận Tân Phú, ngay doan Le Trọng tấn, tìm mãi ko thấy dc clb aikido nào cả!
    nhờ các sư huynh đệ chỉ giúp giùm chỗ nào học ạikido dong vui va chất lượng nha?
    Còn 1 vấn đề nữa, Mình đang phân vân giữa Aikido va Judo, ko biết nên theo hoc môn nào?
    Aikido thi mình thích cái ý nghĩa rất hay, có rèn luyện về cả tinh thần lẫn thể chất
    Judo thi mạnh mẻ hơn, chiến đấu quyết liệt hơn

Mong nhận dc nhiều lời khuyên từ các sư huynh đệ!

Đa tạ! Đa tạ!:laugh:

Steven
    Guest
    Bạn nên đến cả 2 võ đường judo và aikido xem vài lần, thấy phù hợp và thích môn nào thì theo môn đó.
    Quận bình tân thì bạn đến nhà thiếu nhi bình tân hình như có đó, gần ngã tư Lạc Long Quân và Âu Cơ.
    Hoặc bạn vào phần các clb aikido trên diễn đàn này mà xem sẽ tìm thấy nhiều nơi hơn.
    Mong giúp được cho bạn.

triet_aikido
    Guest
    :laugh: Mình 73 Tân Phú chứ ko phải Bình Tân Steven ah!
    vi thay may cai địa chỉ trên diển đàn ko có cái nào ở quận Tân Phú hết nên nhờ các huynh đệ giúp đỡ!
    dù sao cung thanks Steven nhiều! Mình sẽ gắng tìm hiểu để học đúng môn võ mà mình thích hợp!
    Rất vui dc gia lưu với các sư huynh đệ trong diễn đàn HKD.com này!
    Goodluck!:biggrin:

phamtatdac86
    Guest
    ở Tân phú có 1 sân...nằm trên đường Lũy bán bích khúc giáp ranh Bình tân...học võ mà sợ xa...đi xa mới tầm được thầy giỏi chứ...

Junior Member
    Thanks
    0
    hì hì giờ Q.Phú Nhuận chỉ còn sân của cô Hống thôi Teryo đó ban 70-72 Nguyễn Văn Trỗi ngay nhà hát kịch phú nhuận đấy bạn ! Kon` sân thầy Hiệp mình nghe nói là chuyển chỗ rùi nên còn sân Teryo thui bạn àh ! Àh còn việc bạn hỏi nên chọn môn nào Aikido & Judo mỗi môn có 1 cái hay riêng nên mình hok thể đem ra so sánh được bạn àh nên theo anh Ste là đúng đấy bạn cứ tập thử ban thích môn nào thì tập môn đấy ^^ ! thân
    Hãy để Aikido là ngôi nhà thứ 2 của bạn ! [K/\T/\R/\NG]

Member
    Thanks
    0
    Hiện ở Tân Phú có 1 CLB. Day Aikido và karate. Ở Cao ốc Quang Thái (Tô Hiệu v Hòa Bình). CLB AIKIDO SAKURA. Có đủ giờ tập. Nói Steven giới thiệu, còn sẽ được tặng quà nữa. ^^