Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: Hoạt động Offline TP.HCM

Steven
    Guest
    Nếu có off các bạn cứ đăng ký và đến tham gia, ở đây ngoài một số anh chị chú lớn tuổi, thì phần lớn là 20,30 ko a`, bạn yên tâm ^^

Farelonely
    Guest
    Không có U17 hả các bác, toàn các thanh niên zới trung niên hem zậy. Các anh em U20 trở xuống coá ai đi không rủ mình nghen

[Kido]
    Guest
    có Kido nà..kekeke..con mới học aikido 2 tháng mấy à ! mới lên dc xanh thui ! :flirt:

Farelonely
    Guest
    Ha, vậy Kido nhiu tuổi òi, mình mới học có 1 tháng, học 1 chiu, hem bik cuối tháng 7 có kịp đủ tiêu chuẩn thi lên đai hem:dry:

[Kido]
    Guest
    kido sjnh năm 91 !...chắc dc mà thường thì trắng lên xanh rất dễ !...đang đợi chờ cuộc off sau !

Farelonely
    Guest
    Kido hơn mình 1t he he. Mà sao thấy các 4rum khác khi đi họp of zui lém, mà toàn đi chơi không à, đi ăn uống hay dạo mát zới nhau (như 4rum HPVN đi of là dự vũ hội), còn 4rum mình lại là đi tìm hiểu trau dồi kiến thức cho nhau

Junior Member
    Thanks
    0
    Hjx hjx trài bùn ghê tưởng những nickname này nghe lạ quá thì ra nhìn hình ofline mời bik dc vài người wen hehe ! ^^ :friends:
    Hãy để Aikido là ngôi nhà thứ 2 của bạn ! [K/\T/\R/\NG]

[Kido]
    Guest
    :biggrin: :biggrin: @Katarang :..con chào thầy ạ !:wacko: :wacko: hok ngờ gặp thầy ở đây ạ !:blink:

tieutot
    Guest
    Hik Hik vậy mà Gia Khuê không báo gì cho mình cả......làm mình không biết để tham gia....tiêc quá tiếc quá

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12