PDA

View Full Version : Giấc mơ đáng sợ!

Ovaltin
06-18-2008, 09:26 AM
Trưa nay đọc box kĩ thuật nhiều quá nên cháu bị gặp ác mộng. Chả bít tại sao lại gây thù chuốc oán với 1 thằng rõ to con,rồi chả biết thế nào mình lại còn biết cả aikido. Lúc 2 thằng oánh nhau,thấy nó giơ cái tay ra ngon quá -> túm lấy định quật cho bõ ghét,túm tay nó thì nó nhe răng cười. Cháu hỏi nó "sao mày lại cười?" nó nhe răng bảo "mày nhìn tay tao đi"... Ôi zời ơi,cả 2 cánh tay nó gắn đầy gai như lông nhím,tay mình thì tóe máu :suicide: Gắng nhịn đau,cháu buông tay nó ra,đảo mắt tìm mấy chỗ hiểm để chọi vào. Ôi zời ơi,cổ ngực mạng sườn..tất tần tật chỗ nào nó cũng đều gắn gai nhọn hoắt :wacko: Thế là thôi,khỏi ngủ,bật dậy mồ hôi đầm đìa,tỉnh rồi mà vẫn nhớ cái nụ cười khoái trá của nó.
:dry:
Cô chú nào xử lí được "nó" thì giúp cháu với,lần sau gặp cháu cho nó đi luôn. :dry: :dry: :dry:

antivirus
06-18-2008, 08:32 PM
Dễ thôi chọc cho nó tức lên để nó tấn công mình rồi chỉ cần xoay tenkan mà tránh cho nó mệt lả người nó đi rồi lúc đó lấy 2 ngón tay chọt vào 2 con mắt của nó bỏa đảm 100% 2 con mắt không có gai :biggrin: :biggrin:

HeoyeuAikido
06-18-2008, 08:41 PM
Hì !
heo biết cách trị nó rùi
cách tốt nhất là thư giãn đầu óc để cho mình không mơ đến nó nữa
vậy thì nó sẽ chết mà mình không cần dùng lực :suicide:

Ovaltin
06-18-2008, 08:44 PM
Em đang đau thì chỉ có em tức,nó thì cười khoái trá,tức sao nổi. Nó rải đinh khắp tatami ,thân thì bọc giáp ->khỏi xoay tenkan. Em nghĩ gặp thằng nào trang bị đến tận răng như thế này thì khỏi mơ,dậy luôn cho khoẻ. Aikido vô hiệu :biggrin:

psi_ops2001
06-18-2008, 09:58 PM
ngoài đời chắc không gặp mấy đứa xịn như zay đâu , bạn yên ta :laugh: :laugh: