PDA

View Full Version : OFFLINE HIEPKHIDAO.COM 2007???

hungkid3
09-11-2007, 09:03 AM
Thân chào tất cả các anh chị em!

Năm 2007 sắp sửa kết thúc cùng với tất cả các kỷ niệm buồn vui của hiepkhidao.com. Để tiếp nối thành công của offline 2006 tại TP.HCM, Ban Quản lý trang web hiepkhidao.com đề nghị nên có 01 buổi họp mặt Offline vào cuối năm nay (dự kiến vào tháng 12/2007).

ACE vui lòng cho biết ý kiến đóng góp về vấn đề về phương pháp, thời gian và địa điểm tổ chức nha.

Nếu mọi người đều đồng ý thì thống nhất ý kiến sớm để BTC ra quyết định và có thời gian chuẩn bị cho chu đáo mọi việc hơn nhé.

Trân trọng kính chào.

aikikai
09-11-2007, 10:09 AM
sắp cuối năm rồi, chuẩn bị đi Off thôi pà con. :laugh: :laugh:

nhhung
09-11-2007, 10:38 AM
Ủng hộ hai tay, đi off thôi mọi người ơi.

cucat
09-11-2007, 05:21 PM
hehe, off nha mọi người! Lên danh sách thui! He :biggrin:

DUCHUY
09-11-2007, 06:58 PM
Bạn cucat tập ở sân nào vậy,mình có thể ghé qua giao lưu đực không.

gianghohiemac
09-11-2007, 07:31 PM
Tổ chức ở SG hả anh Hungkid ơi ? Nếu vậy thì nhiều anh em HN lại không tham gia được rồi :sad: .
Hay anh em ở HN cũng tổ chức offline đi nhỉ :friends: .

aikikai
09-11-2007, 08:20 PM
hehe, off nha mọi người! Lên danh sách thui! He :biggrin:

ấy ấy, việc lên danh sách cứ để từ từ đã . Rút kinh nghiệm năm ngoái, mình lên danh sách sớm quá khi đến cận ngày thì nhiều ACM kẹt công chuyện ko đi đc gây khó cho BTC trong việc gút danh sách.

beginer
09-11-2007, 09:22 PM
Chào mọi người! Chào Hungkid!
Hungkid được cái làm anh em ở hn tủi thân!:biggrin: toàn hô offline ở sg!
Nói vậy thôi chứ phần lớn anh em của forum ơ trong đó thì phải!
Xin ý kiến thế này: anh em ở sg thì off sg ở hn off ở hn! Vấn đề còn lại là chủ trì và công tác tổ chức!
Thân ái!

thevagrant
09-11-2007, 10:06 PM
Ô cha, đợi cái đề tài này lâu quá giờ mới thấy !!!

Mong có ngày offline cho cả hai miền lắm.

Anh em trong SG chuẩn bị sẵn sàng đi !!!

gianghohiemac
09-12-2007, 02:49 AM
Nếu offline được cả 2 miền thì không gì vui bằng, nhưng điều này thực sự khó. Nên em đề nghị tổ chức offline tại 2 miền : nam và bắc.
Ở miền Nam chắc vẫn anh Hungkid chủ trì như năm ngoái, còn tại miền bắc em đề nghị để anh Anmay chủ trì. Đề nghị ACE vào đăng ký ghi rõ là miền nam hay miền bắc. Thời gian thì do 2 MOD chủ trì sắp xếp, còn địa điểm tại miền Bắc thì em xin xung phong lo địa điểm offline lần này.

aikikai
09-12-2007, 03:16 AM
không biết khi nào Bắc-Nam hội ngộ nhỉ? Mong lắm ngày đó.....:friends:

cloud
09-12-2007, 04:29 AM
đăng kí 1 chỗ nèo ko bít tới đó có bận học ko nữa, năm nay thi cử dữ we hix hix.

antivirus
09-13-2007, 04:58 AM
Bác hungkid ơi cho con đăng ký 1 vé đi dự offline được không vậy ?

noncasper
09-25-2007, 07:05 AM
Ah,Offline2006 đã rất thành công,năm nay Non mong mọi người tham gia sẽ còn đông và vui hơn thế nữa
Còn về góp ý thì Non thấy chọn ngày nào thích hợp mà mọi người rãnh,như T7 hoặc CN chứ ko nhất thiết là phải tất niên như năm ngoái,còn địa điểm thì QK7 cũng được nhưng mà giờ đó nóng quá ah,anh em tập chút là mệt nhừ rồi.Và Tại sao chúng ta ko mời thêm những ngừoi có kinh nghiệm,những thầy đang đứng lớp ở chỗ của mỗi người cùng đến,để tăng thêm mức độ chuyên môn,học hỏi kinh nghiệm cho từng cá nhân.

aiki
09-25-2007, 01:59 PM
Tại sao chúng ta ko mời thêm những ngừoi có kinh nghiệm,những thầy đang đứng lớp ở chỗ của mỗi người cùng đến,để tăng thêm mức độ chuyên môn,học hỏi kinh nghiệm cho từng cá nhân.

Hello Casper!

Vì HKD.com là 1 mái nhà chung của những người yêu thích Aikido và khg dính líu với bất cứ 1 CLB hay hệ phái nào và cũng khg phân biệt đai đẳng nên mấy buổi offline khg tiện mời thầy này hay thầy khác. Nếu mà mời người nay mà khg mời người khác thì dễ có hiềm khích lắm. Trong số TV của HKD.com, có nhiều ACE cũng có khá nhiều kinh nghiệm và những buổi offline này là lúc để những bạn đó chia xẻ với moị người những kinh nghiệm đó.

Nếu các thầy đó là TV của HKD.com và đến với tư cách TV, trong không khí và mục đích chia xẻ kinh nghiệm như offline năm ngoái thì rất tốt, nhưng nếu đến với tư cách HLV hay Võ sư của CLB nào đó hay Aikido TP thì ngược lại mục đích của website này rồi đó.

Thân

Ăn mày
09-26-2007, 03:36 AM
...Nếu các thầy đó là TV của HKD.com và đến với tư cách TV, trong không khí và mục đích chia xẻ kinh nghiệm như offline năm ngoái thì rất tốt, nhưng nếu đến với tư cách HLV hay Võ sư của CLB nào đó hay Aikido TP thì ngược lại mục đích của website này rồi đó.

Thân

Khất ủng hộ ý kiến của Anh Aiki!
Offline là một hoạt động không mang tính vụ lợi và mục tiêu chủ yếu là gặp gỡ các thành viên của Diễn đàn. Chúng ta đến với nhau không hề có sự phân biệt đối xử nào. Gặp gỡ và trao đổi cũng như giao lưu trong tình bằng hữu thì điều cần nhất là bỏ ra ngoài tất cả sự so sánh, tự ti, etc...
Gặp gỡ, giao lưu và vui vẻ cũng là cái cách làm các thành viên thêm hiểu nhau hơn cũng như hiểu mình hơn. Cóa phỏng ACE?!

Lạm bàn vài nhời! Vui khỏe nhé mọi người!

AM:friends:

Gia_Khue
09-26-2007, 07:39 AM
Chào cả nhà,
GK vừa coi lịch, thấy ngày 30/12 là ngày CN. Mọi người thấy mình tổ chức offline ngày này được ko?
À, thế năm nay mình có làm đai để đeo khi tập luyện như năm trước ko nhỉ?
Hiện thời, GK mới nghĩ ra đến thế. Ai có ý gì thêm thì bổ sung nhé.

Steven
09-26-2007, 09:54 AM
Em thấy nếu được nên đặt thêm huy hiệu cho offline , thấy đeo huy hiệu vui vui làm sao ý ^^ ! nếu trong hcm đặt mắc thì em nghe nói ngoài Hn làm rẽ hơn thì phải !chẻ biết nữa hihi

thevagrant
09-27-2007, 11:37 PM
Mình nghĩ nên thành lập ban tổ chức từ bây giờ là được rồi.
Phần quà tặng nên được giữ bí mật tới phút chót để tạo sự bất ngờ, các bạn cứ PM cho thư ký của BTC, họ sẽ tổng hợp ý kiến và đưa ra quyết định sau cùng.

dolly
09-28-2007, 04:46 AM
he he, em xin có 1 đề nghị nhỏ, đó là chi Gk và 1 số bạn gái khi ra đón các ae thì mang 1 cái bảng đề la:

FREEEEEE HUG:flirt: , bảo đảm số ae tham dự offline tăng lên nhanh chóng:flirt: :biggrin:

psi_ops2001
09-28-2007, 07:37 AM
wow, hay qua , chuan bi off thoi :biggrin:

Gia_Khue
09-29-2007, 08:18 AM
he he, em xin có 1 đề nghị nhỏ, đó là chi Gk và 1 số bạn gái khi ra đón các ae thì mang 1 cái bảng đề la:

FREEEEEE HUG:flirt: , bảo đảm số ae tham dự offline tăng lên nhanh chóng:flirt: :biggrin:

:blink: Ok, được thôi, đeo bảng free hug thôi mà, chuyện nhỏ.
(Nhưng mà nói nhỏ nè, học Aikido rồi thì giống như có phản xạ á, ai hug mình mừ hỏng phải người iu thì nó cứ tự động mà uýnh cái đòn nào đó, cái đó mí chị em gái hỏng chịu trách nhiệm à nha)

Gia_Khue
09-30-2007, 07:46 AM
Em thấy nếu được nên đặt thêm huy hiệu cho offline , thấy đeo huy hiệu vui vui làm sao ý ^^ ! nếu trong hcm đặt mắc thì em nghe nói ngoài Hn làm rẽ hơn thì phải !chẻ biết nữa hihi

Mình nghĩ nên thành lập ban tổ chức từ bây giờ là được rồi.
Phần quà tặng nên được giữ bí mật tới phút chót để tạo sự bất ngờ, các bạn cứ PM cho thư ký của BTC, họ sẽ tổng hợp ý kiến và đưa ra quyết định sau cùng.

Ý của Steven hay á, huy hiệu đeo cũng hay hen. Nhưng mà ai sẽ design huy hiệu đây?
Em Thevagrant ui, chị nghĩ là mọi người cùng đưa ý kiến lên để còn góp ý. Nhưng cuối cùng làm quà tặng gì thì Ban Chia Chác sẽ giữ bí mật.
Nhưng mừ Ban Chia Chác gồm những ai vậy ta?

Ăn mày
09-30-2007, 10:15 PM
:laugh: GK làm "trưởng ban chia chác" đi! Còn về huy hiệu cũng là một ý kiến độc đáo đấy. Nếu trong HCMC khó quá thì giao việc ấy cho Khất. Còn nữa, đề nghị mọi người cho ý tưởng về nội dung tấm huy hiệu ấy luôn nhé! Ngoài này Khất đảm bảo làm được việc này!

Be Regard ACE!

AM

KenJo
10-03-2007, 08:57 AM
hi các bạn!!! e là new mem. của hiepkhidao.com zô thấy vụ offline này e máu wá,tổ chức nhanh nhanh đi các a oi ^^ để tới tháng 12 e thấy lâu wá ah hehe
ah wên nữa hình như cỡ tháng 11/2007 tổ chức Hội Ngộ Aikido 3miền ở Đàlạt ah' lưu ý tham gia cho zui nhá hihi
e đang tập sân 94b ĐiệnBiênPhủ có ai "đồng hương" ko ???

kenshin8872
10-08-2007, 12:38 PM
:friends: :biggrin: Em cung la thanh vien moi.Nghe noi co off la mung lam.Em moi hoc AKIDO thoi ah.Nhung mau lam.Em tap o Quan khu.bua nao pót cho anh em bai gioi thieu nha.so sanh thu nha.bua nao off de nghi MOD len thong bao nha,cam on MOD truoc:friends:

psi_ops2001
11-25-2007, 09:12 AM
kenshin học ở quân khu 7 àh , sân vận động phải hông , nếu đúng thì mình cũng đang học ở đó , hông biết có gap bạn chưa nhỉ:biggrin: :biggrin:

tieutot
12-01-2007, 09:55 PM
Đúng rồi...offline thôi, mất mặt 1 năm rôì mới trở lại diễn đàn đúng vào dịp offline đã wá.....Gia Khuê ơi tổ chức cho hoành tráng nh

tieutot
12-01-2007, 09:58 PM
À mình cũng là thành viên cuả sân 94 ĐBP.....nhưng vì lo đi kiếm cơm nên lâu rồi kô lên sân......không biết tình hình sân 94 hồi này sao rồi bạn KenJo hen?