PDA

View Full Version : Quà tặng từ nửa vòng trái đất cho mem HKD Hà Nội

Kumo
01-18-2007, 12:21 PM
Lập luôn bài mới cho mấy mem ở Hà Nội không thấy lép vế nhá!:laugh: :laugh:

Thông báo tin mừng cho các anh em là Bác Aiki rất tốt bụng không hề quên quà cho các mem ở Hà Nội...Hi hi hi..chúng ta cũng có 2hộp chocolate - 0.5hộp = 1.5 hộp (nửa hộp biến mất ngay khi đến Hà nội...lý do thì đang được điều tra). Mấy anh em ở đây khỏi ghen tỵ nhé.
Kumo xin thay mặt các mem HKD ở Hà Nội cám ơn bác Aiki nhiều nhiều...
Do Kumo không biết hết các mem HKD mặc dù cùng chung thành phố Hà Nội:wacko: nên để tránh "kẻ gian trà trộn" Kumo sẽ ko đưa quà cho ai hết. :laugh: :laugh: :laugh: (đánh lẻ thôi)...Nói vậy chứ Kumo ko có gan làm uke cho hết các mem ở đây đâu. Bác Aiki có ý kiến là khi nào có vụ cà phê cà pháo thì bỏ ra măm...hay là anh em kiếm ngày nào họp mặt rồi cùng chia quà cho vui vẻ nhỉ, Kumo xung phong mang dao đi, nếu cần thì bổ kẹo ra cho ai cũng có phần và cũng đảm bảo công bằng hơn :friends: :friends:
Mọi ng có ý kiến sao ko?

aiki
01-19-2007, 11:27 AM
Muốn biết nủa hộp kia biến đâu mất thì cứ kiếm ai mà 'tròn' và da ngâm ngâm đen ... đó là thủ phạm! :laugh: :laugh: :friends:

souxauxi
01-21-2007, 04:35 AM
Kumo

Gởi EMS cho Sou đi nha,

Địa chỉ : số con Dê, đường Nhớ , phường Thương, quận Mong, thành phố Đợi chờ :smile:

naruto
01-22-2007, 10:52 PM
Á, chị kumo "ăn mảnh" nhá :cool: Khi nào chị kumo đi tập ở AVS thì nhớ mang Chocolate của chú Aiki nhé, em cũng tập ở AVS đây. Chị kumo k trốn đc roài, hẹ hẹ :laugh: