PDA

View Full Version : Melbourne đón người bạn quý và đầu tiên từ HKD.COM !

Guest
09-14-2006, 04:34 PM
Hôm nay dù trời Melbourne nắng đẹp ! có chút sương mù, gió mạnh và sẽ có mưa phùn nhè nhẹ vào buổi tối... Nhưng được hân hạnh đón 1 người bạn, 1 người anh rất là active của Hiepkhidao.com chúng ta từ Sydney viếng thăm đó là người của Sydney - anh Levan !!!

Là một chi nhánh của Hiepkhidao.com tại Melbourne Anh Levan la khách đầu tiên đến đây, DCH tin là sẽ được đón thêm người bạn người anh em rất thân tình nữa đó là Zen trong một ngày không xa.

Chúng ta có 5 chi nhánh luôn mở cửa 24/7 đón tiếp anh chị em rồi, Zen - Singapore, Anh Aiki - Canada, Tranhunglam - Pháp, DCH - Melbourne, levan - Sydney v.v..Mong la sẽ đón được hoài anh em Hiepkhidao.com, bạn chỉ cần đặt chân đến sân bay Tullamarine hoặc Avalon là chi nhánh Hiepkhida.com tại Melbourne sẽ tiếp đón bạn hết mình, từ A đến W... Còn Z thì xin tặng bạn làm quà đem về quê !

Có nhiều đề mục để đón anh Levan, giải Vô địch thiếu niên thế giới Taekwondo ITF, Giải Vô địch Thái Cực Đạo Úc Châu vào cuối tuần nầy tại thành phố gió biển Geelong, chưa kể mấy trận ở các võ đường Karate của DCH nửa (Thấy anh Levan khoái mục cọ xát qua cái post của DCH - Sẽ dẫn anh đi cọ xát hết mình luôn..) Thấy và nghe mà đủ lạnh lòng rồi !

DCH sẽ cố gắng chụp một số pose của anh Levan cho bà con thưởng thức, đánh dấu buổi mini Offline nầy.

Thân mến.

:drinks:

psi_ops2001
09-14-2006, 10:55 PM
oh ! hay thật ! nhớ đăng hình lên nhá anh DCH
:bigsmile: :bigsmile: