PDA

View Full Version : Bạn sẽ mời 3 người nào trong hôm nay?

Guest
09-06-2006, 03:15 AM
Nếu bạn sẽ có được một cơ hội có một buổi ăn thật lớn và ngon lành như thế nầy trong buổi ăn trưa hôm nay !

Bạn có quyền chọn lựa 3 người khách quan trọng nhất đối với bạn, dĩ nhiên 3 người đó phải là những nhân vật quan trọng bạn từng ao ước được gặp trong đời mà chưa hề được hân hạnh đó...Dĩ nhiên ăn uống thì phải có nói chuyện, tán dóc v.v..

Bạn sẽ mời những người nào và tại sao?.

Riêng DCH xin được phép mời trước nhe !!!

Sẽ mời:

1. Đức Đạt Ma Lạt Ma thứ 13 của Tây Tạng và hiện đang lưu vong tại Ấn độ.

2. Choi Hong Hi, Tổ sư của Thái Cực Đạo, đã mất vào năm 2003.

3. Sosai Masutatsu Oyama, Tổ sư sáng lập chi phái Kyokushin Karate, đã mất vào năm 1994.

Vì sao mời hả? vì đây là những nhân vật mà DCH cho rằng họ xuất chúng trong lảnh vực hiểu biết của họ.. Mà muốn mời 2 ông Võ Sư nầy, một Ông Nhật, một Ông Hàn Quốc thế nào lên bàn ăn nhậu một hồi rồi cũng có màn đánh nhau, người Karate và kẻ thì Taekwondo nên phải có Đức Đạt ma Lạt Ma ngồi chính giửa can ra chứ "lờm".... sao !!!

Mời tất cả các bạn tham gia.

Thân mến:friends: :friends:

souxauxi
09-06-2006, 06:56 AM
Tui xin thú thiệt đó nhen

1. Gia_Khuê : Nhỏ dễ ghét nhứt, vì hay ghẹo tui
2. Kumo : Nhỏ dễ thương mà tui từng được thấy nè
3. Camngot : Cô bé hát hong hay, mà hay hát nè (mỗi khi chat , tui thích nghe cô bé này hát nhất đó).

Ba nàng ui, tụi mình có thể ăn hết chỗ đó không vậy ?

Xin hết

Ký tên

Sou quá xấu xí:funny:

thevagrant
09-06-2006, 07:04 AM
Tui muốn một bữa tối nhẹ nhàng với Lý Bạch, Mozart và Garcia Marquez, ba người ở ba châu khác nhau và nổi tiếng ở ba nghệ thuật khác nhau !!!

psi_ops2001
09-06-2006, 07:59 AM
úi chà ai nhân vật từng ao ước của em có 3 người đây :
+morihei ueshiba là nhứt luôn nà
+steven seagal là thứ 2 nà
+Kochi tohei là thứ 3 nà !
Tiếc quá !! có 3 người ah em còn muốn mời thêm 2 người tuyệt vời nữa là morihiro saito và gozo shioda !! mà số lượng có hạn nên chắc 2 người này em mua đem về đãi ăn riêng quá:bigsmile:
Thân

camngot
09-08-2006, 05:57 AM
Tui xin thú thiệt đó nhen

1. Gia_Khuê : Nhỏ dễ ghét nhứt, vì hay ghẹo tui
2. Kumo : Nhỏ dễ thương mà tui từng được thấy nè
3. Camngot : Cô bé hát hong hay, mà hay hát nè (mỗi khi chat , tui thích nghe cô bé này hát nhất đó).

Ba nàng ui, tụi mình có thể ăn hết chỗ đó không vậy ?

Xin hết

Ký tên

Sou quá xấu xí:funny:

hihi!mí bữa ni đi học ko lên mạng dc,vừa lên đã dc chị sou mời ăn tùm lum món thế này!:funny:
cam thì sẽ ko mời ai cả vì nếu fải chọn ra 3 người thôi thì cam ko thể chọn vì tất cả mọi người cam dc biết,dc wen đều wan trọng đối với cam!tất cả mọi người đều làm cuộc sống của cam thêm tươi vui!:bigsmile: