PDA

View Full Version : Lớp aikido Đà Lạt

Guest
07-31-2006, 01:39 AM
hiện đalạt đã có hai lớp aikido
thời gian 5'30-7'(hè tăng thêm 30' nữa)

aikikai
07-31-2006, 01:47 AM
Bạn có thể giới thiệu rõ ràng thêm chút được không? Vd: như địa chỉ , HLV của CLB, giờ tập của các lớp. Năm trứớc aikikai đi Đà lạt, có ý muốn tìm CLB để giao lưu nhưng kiếm quá trời mà không thấy. hix, đi kiếm mấy vòng quanh Hồ Xuân Hương, lạnh gần chết .
:laugh:

Guest
07-31-2006, 01:56 AM
aikido ĐàLạt
địa chỉ: hồ tùng mậu (phía sau của khách sạn "Hàng Không"
HLV gồm:thầy Cao Quảng Loan
và các thầy:Việt, Thống,Quốc,Đạt,Thành,Sơn
nếu ai lên ĐàLạt thì cứ gủi tin cho em
em sẽ chỉ dẫn free

Yo
07-31-2006, 02:11 AM
Ủa sao lúc trước aikido Đà Lạt có đến đơn vị tôi giao lưu và cho địa chỉ ở phía sau sân vận động Đà Lạt mà ???. Mới đây có nhóm aikido HXH lên giao lưu có nhiều thành viên HDK đi lắm đó :bigsmile:

hungkid3
07-31-2006, 02:21 AM
Hì hì. Anh Yo chắc mấy năm nay không update thông tin về Aikido ĐL roài. Sân trên ĐL bị chuyển đi tùm lum cả. Đây cũng chính là 1 bất tiện lớn cho các Aikidoka Đà Lạt trên con đường tập luyện và nghiên cứu HKD.

Mà anh Yo cũng nắm tin tức nhanh nhỉ?? Kid tui cũng là 1 trong những thành viên của chuyến đi nghỉ mát kiêm giao lưu Aikido này đó. Để khi nào rảnh rỗi sẽ viết 1 bài nhật ký về cuộc hành trình vui vẻ này cho anh em cùng chia sẻ (nếu lười quá thì nhờ GK hay noface, QQuan, Noskirt,...... gì đó viết chắc cũng được. hehehehe). :laugh: :laugh:

Guest
07-31-2006, 04:25 AM
Hì hì. Anh Yo chắc mấy năm nay không update thông tin về Aikido ĐL roài. Sân trên ĐL bị chuyển đi tùm lum cả. Đây cũng chính là 1 bất tiện lớn cho các Aikidoka Đà Lạt trên con đường tập luyện và nghiên cứu HKD.

Mà anh Yo cũng nắm tin tức nhanh nhỉ?? Kid tui cũng là 1 trong những thành viên của chuyến đi nghỉ mát kiêm giao lưu Aikido này đó. Để khi nào rảnh rỗi sẽ viết 1 bài nhật ký về cuộc hành trình vui vẻ này cho anh em cùng chia sẻ (nếu lười quá thì nhờ GK hay noface, QQuan, Noskirt,...... gì đó viết chắc cũng được. hehehehe). :laugh: :laugh:

Thấy mấy bác nói chuyện giao lưu anh em với nhau mà DCH tui chảy nước miếng !!! Thèm quá !!!

Ước gì có một ngày "Quẳng gánh lo đi mà vui sống" được mang 1 cái ba lô với dăm bộ GI, cái mobile phone đi từ Nam Chí Bắc, nơi nào có dấu chân con nhà võ thì ghé qua, tập chung 1 vài chiêu, uống vài ly rượu lạt đậm nghĩa tình anh em...

Viết đi anh em, viết đi Bác Hungkid3, viết cho những người những anh em lưu vong, xa quê như DCH, Anh AIKI, LEVAN, Gấu.. Có thể hình dung được nó ra sao, hạnh phúc nhẹ nhàng thế nào nhe các bạn.

Thân mến:drinks: :drinks:

aiki
08-01-2006, 07:05 AM
Bạn Bluedragon nhớ trả lời thư để trở thành TV chính thức nhe! Cái nick blueedragon có phải của bạn luôn không vậy? nếu vì đánh có lỗi trong nick và không dùng tới nũa thì cho hay, admin sẽ xóa nick đó đi!

Thân

Guest
08-01-2006, 08:22 AM
admin xoa' dùm nick đó nha
thank
em đăng kí bị lộn
em sẽ cố gắng để trở thành thành viên chính thức

kuku
07-20-2008, 07:29 PM
Cac ban cho hoi: o Bao Loc co lop Aikido nao ko vay? minh dang tap o Hue, nhung fai di cong tac trong Bao Loc, Lam Dong 1 nam, so nghi nhieu, quen mat, nen minh muon tap, ko biet o do co cau lac bo nao ko? giup minh voi?:unsure:

drcuvo
01-06-2009, 07:02 AM
Cac ban cho hoi: o Bao Loc co lop Aikido nao ko vay? minh dang tap o Hue, nhung fai di cong tac trong Bao Loc, Lam Dong 1 nam, so nghi nhieu, quen mat, nen minh muon tap, ko biet o do co cau lac bo nao ko? giup minh voi?:unsure:
Hai, cùng cảnh ngộ sao mà khổ zậy, hay là chúng ta tập chung nhé, em sẽ xin thầy cho mượn video kỹ thuật cũng như chép chương trình aikido 3D cài vô máy rùi 2 anh em ( chị em ) mình tập ok?

kuku
01-06-2009, 10:52 PM
oki, dang tap ma phai bo thi tiec lam! ban co dia diem nao thi to chuc di, to ru them may nguoi ban nua roi chung ta cungnhau tap nhe? hen gap lai ban!

drcuvo
01-07-2009, 09:36 AM
oki, dang tap ma phai bo thi tiec lam! ban co dia diem nao thi to chuc di, to ru them may nguoi ban nua roi chung ta cungnhau tap nhe? hen gap lai ban!
zậy để em coi, tại vì như zầy, em đang chờ bệnh viện tx gọi về làm nên đang củng cố kỹ thuật dưới này, đang chép aikido 3d mà úb bị down, tức

aiki
01-07-2009, 11:29 AM
Công nhận Aikido 3D khá hay nhưng có nhiều đòn khác cách đánh bên VN. Cách đó là từ lò Yamada, Kanai và Chiba ra. Chép và đánh như vậy coi chừng bị mấy thầy bên VN kêu là sai đó #-o #-o 8-[ 8-[

drcuvo
01-08-2009, 09:45 PM
Công nhận Aikido 3D khá hay nhưng có nhiều đòn khác cách đánh bên VN. Cách đó là từ lò Yamada, Kanai và Chiba ra. Chép và đánh như vậy coi chừng bị mấy thầy bên VN kêu là sai đó #-o #-o 8-[ 8-[
hihi, để mượn thêm thầy mấy cái video kỹ thuật nữa, uhmm cảm ơn huynh, em sẽ lưu ý... còn bây h trước mắt em phải coi sao đã, mún có một sân tập nhỏ nhỏ ( nói là đạo đường thì hok tới được) mong là nó sẽ lớn lên từ từ.