PDA

View Full Version : chọn học aikido ở quận Bình Thạnh...............

Guest
07-25-2006, 11:32 AM
mình sống ở quận Bình Thạnh. Có hai chỗ học là nhà thiếu nhi và TTTDTT nên mình đang phân vân không bít học chỗ nào?
có ai rành về hai câu lạc bộ trên cho mình lời khuyên?
Xin cho mình những thông tin về 2 câu lạc bộ đó..............
cám ơn các ACE HKĐ nhiều......:dazzler:

thevagrant
07-25-2006, 06:38 PM
Mình không biết bên chỗ TDTT ra sao chứ sân TTHD Thanh Thiếu niên đã để lại mình nhiều ấn tượng tốt và nuôi dưỡng niềm đam mê Aikido trong 7 tháng qua:
+ Sân nhỏ nhưng thoáng mát, sạch sẽ.
+ Thầy chỉ dạy tận tình, vui vẻ, và kiến thức cơ bản rất tốt.
+ Huynh đệ đồng môn tương thân tương ái.
Bạn hãy đi đến cả hai CLB để "tận mục sở thị", tiếp xúc với HLV rồi đưa ra quyết định của mình nha (để khỏi nói là tui dụ dỗ :biggrin: ).
Chúc bạn tìm được CLB ưng ý.

magic_cat
07-29-2006, 03:23 AM
Còn minh thì tap Aikido o sân TTTD TT Bình Thạnh đã 2 năm rồi nè.
Ở đó có rất nhiều giờ tập bạn tha hô lựa chọn, bạn thử tham khảo nha.
Sáng 2-4-6 từ 5h30 đến 7h00
Chiều 3-5-7 có 2 lớp:
- Từ 17h00 đến 18h30
- Từ 18h30 đến 20h00

Vao các dịp nghỉ hè, nếu số lượng võ sinh đông,sợ không đủ chỗ tập nên có thêm giờ nũa
Từ 15h30 đến 17h00 thứ 3-5-7
Từ 5h30 đến 7h00 thứ 3-5-7
Học phí: 50.000đ/người.Sân tập rộng rãi.

ayearand50days
07-29-2006, 10:53 AM
Magic cat là ai vậy? Tui cũng đang học thầy phượng nè

Đây là lần thứ 7 trong 2 ngày qua Chị ayearand50days đã SPAM diễn đàn Hiepkhidao.Com với những câu hỏi đại loại như trên. Nếu Chị có thêm 1 lần nữa chúng tôi đành phải xóa bài viết của Chị. Thân chào.

thai phong
11-29-2006, 07:37 PM
hi !!
theo phong thì tập ở đâu cũng tốt hết vì theo mình biết thì trong các dojo các anh chị em ai cũng tốt hết hehhe. Mới lúc đầu tập còn bỡ ngỡ chưa quen chứ thời gian quen rồi thì như trong nhà vậy....giống như Phong nà đâu biết trang wed www.Hiepkhidao.com của anh em mình đau hehehhe mà biết rồi đâm ra ghiền ngày nào cũng vô.
Bạn nên xem chỗ nào gần nhà và thuận tiện thì đăng ký học...... Rồi có thời gian thì nên đi các Dojo Khác để học hỏi thêm kinh nghiệm thì tốt rồi. mà hồi âm cho bạn trễ quá chắc là bạn lên đai Nâu rồii ha......