PDA

View Full Version : Sổ đen của chị em HKD.com

cutemoon41
07-25-2006, 06:28 AM
He he, em lập ra topic này để nói về những bác nằm trong sổ đen nhận koshi lần offline này:
Đứng 1 : tất nhiên là bác DCH và bác Zen xí phần rồi!!
Đứng 2 : he he, bác Thevagrant đang yên phận , tự nhiên cái "cùng xuống" với bác DCh luôn nên được ghi vào sổ , cung hỷ hen bác!:iwink: :iwink: :iwink:
....v........v...........
Còn ai nữa ko thì mấy chị thêm dzô nghen, có gì em đi in ra để mai mốt đi offline có mà dùng sẵn !!

Guest
07-25-2006, 06:39 AM
He he, em lập ra topic này để nói về những bác nằm trong sổ đen nhận kóhi lần ofline này:
Đứng 1 : tất nhiên là bác DCH và bác Zen xí phần rồi!!
Đứng 2 : he he, bác Thevagrant đang yên phận , tự nhiên cái "cùng xuống" với bác DCh luôn nên được ghi vào sổ , cung hỷ hen bác!:iwink: :iwink: :iwink:
....v........v...........
Còn ai nữa ko thì mấy chị thêm dzô nghen, có gì em đi in ra để mai mốt đi offline có mà dùng sẵn !!

XIN ĐƯỢC GHI N I ĐÂY NHỮNG ANH HÙNG VÔ DANH ĐÃ HY SINH VÌ CHIẾN ĐẤU CHO ĐÀN ÔNG VÀ CHÍNH NGHĨA.

Zen (Anh hùng)
Thavagrant (Dũng cảm)
Hungkid3 (Can đảm)
Lion Of Aikido (Hậu cần)
DCH (Chơi ngu)

... Và sẽ có thiêm những anh hùng tiếp nối - Xin ghi tên bên dưới.

Thân mến.:drinks: :drinks:

cutemoon41
07-25-2006, 06:56 AM
Hừ, ok bác luôn, nói là anh hùng, nhưng cuối cùng nếu ko chết thì cũng tàn tật vĩnh viễn là dzìa nước thôi!!He he , ai biểu đả kích chi!!Đáng đời!

thevagrant
07-25-2006, 09:18 AM
Không thể bỏ anh em được, dù có hy sinh ( phải dùng từ hy sinh nha) hay thương tật 5-10% thậm chí 99% cũng chiến đấu vì phái mạnh !!!

hungkid3
07-25-2006, 09:43 AM
To anh DCH: Sao lại là "chơi ngu" hả anh?? Cùng lắm người ta gọi là "đùa với lửa" thôi àh. Hehehe. Đại loại như là: "dùng hộp quẹt để kiểm tra bình xăng trong xe" vậy đó mà. Hehehe.

Túm lại là: "kết liên lại, anh em chúng ta cùng nhau đi lênnnn. Giơ nắm tay thề gìn giữ hoà bình, độc lập, tự do (trước "của quý") ... "Trích Đoàn ca"

cutemoon41
07-25-2006, 09:47 AM
He he, bây giờ xin tuyên bố lại:
Đứng 1 : bác DCh , bác Zen , bác Thevagrant luôn ( ai biểu đả kích dữ wá, ráng chịu thôi, thần khẩu hại xác phàm , he he!)
Phần thưởng là :
Đứng 1: nhận 9 lần với thêm 10000000 con số 0 đằng sau!( phần thưởng quá "chuẩn")
.....v.................v.....
Chị em bổ sung tiếp i, nhất là anh/chị GK áh( ko biết rõ giới tính :lol: :lol: ) dzô hưởng ứng i, ko theo phe Mr.Yo nữa nghen, chơi dzậy là hông công bằng nghen!

cucat
07-25-2006, 06:54 PM
He,... mình còn yêu đời lắm,..ai bị liệt zô sổ thì kệ, mình đứng ngoài,..hùi xử hết thì mình sẽ là "của quý".... Hohhoho

Vẫy tay, vẫy tay chào nhau, một lần cuối,...các anh DCH, anh ZEn và anh TheVagrant ! :lol:

Lion of aikido
07-26-2006, 01:50 AM
Như anh Hungkid đả trình bày : (Túm lại là: "kết liên lại, anh em chúng ta cùng nhau đi lênnnn. Giơ nắm tay thề gìn giữ hoà bình, độc lập, tự do (trước "của quý") ... "Trích Đoàn ca") em đây hi sinh là người đầu tiên đứng ra cổ vũ Anh Em ta hết mình .:lol: :lol: .và lở Anh em có lâm vào hoàn cảnh nào thì Tôi :Lion Of Aikido (Hậu cần)

Sẻ lo hậu sự cho anh em .

Nào vì men's world hảy dũng cảm đứng lên :lol: :lol: :lol: :lol:

Thân

P/S Anh em nào có vợ con hay có điều gì chưa làm ,hảy ghi lại di nguyện mình sẽ giúp các bạn chăm sóc hay hoàn thành dùm cho hehehehe

psi_ops2001
07-26-2006, 01:55 AM
ý psi hổng có trong sổ đen rồi ! hehe anh cucat va psi đã thoát:bigsmile:

Zen
07-26-2006, 02:07 AM
Như anh Hungkid đả trình bày : (Túm lại là: "kết liên lại, anh em chúng ta cùng nhau đi lênnnn. Giơ nắm tay thề gìn giữ hoà bình, độc lập, tự do (trước "của quý") ... "Trích Đoàn ca") em đây hi sinh là người đầu tiên đứng ra cổ vũ Anh Em ta hết mình .:lol: :lol: .và lở Anh em có lâm vào hoàn cảnh nào thì Tôi :Lion Of Aikido (Hậu cần)

Sẻ lo hậu sự cho anh em .

Nào vì men's world hảy dũng cảm đứng lên :lol: :lol: :lol: :lol:

Thân

P/S Anh em nào có vợ con hay có điều gì chưa làm ,hảy ghi lại di nguyện mình sẽ giúp các bạn chăm sóc hay hoàn thành dùm cho hehehehe

Chưa có vợ thì Lion kiếm giùm 1 cô được hun, dù gì có vợ rùi thì ra đi cũng an lòng hơn. :lol: :lol: :lol: Đoàn Chính Thuần (trong "Thiên Long Bát Bộ" của Kim Dung) từng có câu nổi tiếng :"Mẫu đơn hoa hạ tử. Cố quỷ dã phong lưu" (Chết dưới hoa mẫu đơn (người đẹp) thì làm quỷ cũng phong lưu)

h Zen sửa lại: Hkd.com "của quý" hoa hạ tử, Cố quỷ dã phong lưu (Chết dưới tay mấy "của quý" diễn đàn Hkd.com, thì làm quỷ cũng phong lưu) hehehehe
:friends: :friends: :friends:

Yo
07-26-2006, 03:50 AM
:bigsmile: hên quá không có mình trong danh sách đen đóa :lol: :lol: :lol: Thôi anh DCH , ZEN với chú Thegrav đi trước một bước , Yo ở lại coi HKD :no1:
Bởi vậy ai biểu chọc của quý làm chi cho khổ không hiền lành như tui đây nè đâu có ai đòi giết đâu :lol: :lol: . À mà kâu quá không thấy SUMO lên đây ta

Gia_Khue
07-26-2006, 04:25 AM
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

:bigsmile: hên quá không có mình trong danh sách đen đóa :lol: :lol: :lol: Thôi anh DCH , ZEN với chú Thegrav đi trước một bước , Yo ở lại coi HKD :no1:
Bởi vậy ai biểu chọc của quý làm chi cho khổ không hiền lành như tui đây nè đâu có ai đòi giết đâu :lol: :lol: . À mà kâu quá không thấy SUMO lên đây ta
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
hehe, bạn hiền Yo có GK chăm sóc rồi, sao mà vào sổ đen được.
Các của quý cứ yên tâm để GK chăm sóc Yo cho. Đảm bảo chăm sóc tận tình, về nhà dzợ nhận ko ra.

cutemoon41
07-26-2006, 10:45 AM
He he, xin bổ sung tiếp :
Đứng thứ 2 : bác YO , Lion of Aikido ( ai biểu làm hậu cần chi!!He he!), bác Hungkid3 ( bị bác DCH "điểm chỉ" cho chức danh "can đảm", he he!)
Phần thưởng : đứng 1 thì 9 lần với 10000000 con số 0 , thì ưứang 2 sẽ giảm bớt 1 con số ko dzậy!He he!Xin chúc mừng!:friends: :icool: :biggrin:

thevagrant
07-26-2006, 07:54 PM
Tiểu yêu nữ làm mình muốn "hết hồn" ah, đe nẹt anh em dữ quá. Giao Zen xử lý "tiểu yêu nữ" đó !!! :biggrin: