PDA

View Full Version : Mini Offline với anh Hiệp Nguyễn

thevagrant
05-02-2013, 12:44 PM
Sau nhiều lần thư đi tin lại và hẹn hò, Hiepkhidao.com cũng đã tổ chức một mini Offline với anh Hiệp Nguyễn, Tenshinkai ở Mỹ về. Do một vài bạn có việc chung, việc riêng, không liên lạc được nên cuối cùng chỉ có thevagrant và chị Gia Khuê tham gia. Buổi offline diễn ra khá thân mật, cởi mở và rất tình cảm theo kiểu Hiepkhidao.com. Cảm nhận của thevagrant về anh Hùng là một ngừoi tâm huyết với Aikido nói chung và diễn đàn nói riêng. Anh Hiệp có điều kiện về Việt Nam làm việc thường xuyên nên anh ấy mong lần sau sẽ tổ chức một seminar nho nhỏ với các thành viên khác của diễn đàn mình.

Thevagrant thay mặt các thành viên ở Việt nam cảm ơn anh Hiệp Nguyễn và hy vọng gặp được anh trong lần Offline sau.

aiki
05-03-2013, 07:15 AM
Lần tới ofline nhớ húp vài ly bia với anh Hiệp dùm tui nhe!

Nhớ chụp hình post lên nhe Thevagrant! Năm ngoái sang cali tui cũng có dịp tập và ăn sáng 1 lần với anh Hiệp! 1 người rất gắng bó với HKD!

thevagrant
05-03-2013, 08:28 AM
Lo tán dóc quá nên không có chụp hình rồi anh Aiki ơi. Em cũng có lên sân Tao Đàn để tập chung với anh Hiệp được một buổi, rất vui và học được một số chiêu mới.