PDA

View Full Version : Cái xấu của đàn ông !

Guest
06-15-2006, 04:37 AM
Mấy bác đàn ông, nam nhi như em, hôm nay cho em phán phé 1 tí nhe... Nói xấu phái đẹp hoài thấy hổng có công bằng cho lắm, đàn ông mình vốn yêu thích sự công bằng trong việc chấp nhận những cái hay và những hệ lụy của kiếp đàn ông.. Đây là cái "không hay" của chúng tui đó nhe các chị em.

Theo thống kê của các nhà khoa học Nga, những chuyện tiếu lâm, những câu danh ngôn nổi tiếng đa phần đều nói xấu phái đẹp. Chắc hẳn tác giả của chúng đều là những "nam nhi đại trượng phu". Và đây chính là cơ hội để các chị em trong HKD.COM phản bác.

1. Đàn ông luôn tự hào về những chiến tích trên tình trường, nhưng khi họ nói rằng đã có cả 10 cô gái qua tay họ, có nghĩa là họ đã nói thừa số 1.

2. Khi họ nói rằng mệt và không muốn "ăn cơm", có nghĩa là trước đó họ đã "ăn phở" no nê rồi.

3. Khi họ khen bạn đẹp, là khi họ có tâm trạng vui hoặc muốn che đậy điều gì đó. Coi chừng..

4. Nếu bỗng nhiên họ nổi hứng nội trợ, thì chắc chắn nhà bạn sẽ có khách mời bất đắc dĩ - lính cứu hỏa.

5. Họ thích ăn về đêm, tư duy về sáng và ngủ ngày. Họ chỉ thích ra lệnh, dạy bảo, chỉ đạo và ôm hôn... người khác giới.

6. Nếu bạn nói: "Anh yêu, gia đình mình sắp có thành viên thứ 3", ngay lập tức mồ hôi họ vã ra như tắm, mà không biết rằng bạn sắp sửa mua thêm một con mèo.

7. Bạn chỉ nói thẳng nói thật, họ chỉ biết quanh co, dối trá; Bạn ôn tồn, họ thích to tiếng; Bạn luôn không hài lòng với bản thân, họ luôn coi mình là vĩ nhân; Bạn chỉ biết giặt giũ, họ chỉ biết mặc quần áo sạch.

8. Điều mà họ sợ nhất: Bị bỏ đói.

Thân mến.

aiki
06-15-2006, 09:51 AM
Anh DCH lầm rồi nhe! mấy người đầu bếp nổi tiếng nhất thế giới đều là đàn ông hết đó!:lol: :lol:

Guest
06-15-2006, 04:20 PM
Đúng đó bác Aiki, nhưng cái nầy mình nói chuyện "Nổi hứng" bất tử mà... Đàn ông nấu đồ nhậu thì nhất định là vô địch thiên hạ rồi !

Thân mến.