PDA

View Full Version : Yêu, đam mê và cưới

Zen
06-14-2006, 10:27 PM
Yêu là khi mắt bạn tìm nhau trong đám đông. Đam mê là khi môi bạn tìm nhau trong đám đông. Cưới là khi bạn đôn đáo tìm con mình trong đám đông.

Yêu là khi bạn chia hết những gì bạn có. Đam mê là khi bạn lấy hết những gì họ có. Cưới là khi ngân hàng quản lý hết những gì bạn có.

Yêu là khi bạn gọi điện thoại chỉ để chào nhau một câu. Đam mê là khi bạn gọi điện thoại để hẹn nhau vào khách sạn. Cưới là khi bạn gọi nhau chỉ để kiểm tra nhau.

Yêu là khi bạn ngồi viết thư tình. Đam mê là khi bạn chỉ muốn viết thật nhanh số điện thoại của mình. Cưới là khi tất cả những gì bạn viết chỉ là hoá đơn tính tiền.

Yêu là khi chia tay ra về, bạn nói: "Em yêu anh, anh yêu em". Đam mê là khi chia tay ra về, bạn nói "Lần sau cứ như thế này nhé". Cưới là khi tạm biệt, bạn nói "May quá, thoát nợ".

(sưu tầm)

Guest
06-15-2006, 06:59 AM
khakhakah !!! Bác Zen ui nếu anh em mình gom góp hết tất cả những chủ để nầy trong 4rum lại... Đố thằng nào dám đi lấy vợ ha... Thấy nó đúng và thực tế quá trời.

Thân mến.

aiki
06-15-2006, 09:36 AM
Zen với anh DCH mà ngồi với nhau chắc là 'bể làng' wá! Kỳ Offline này chắc mấy của quý sẽ bị 'phê bình' tơi bời hoa lá luôn đó! :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :drinks: :drinks: :drinks: :drinks: