PDA

View Full Version : Con gái hơn con trai???

Guest
06-14-2006, 01:13 AM
Con gái hơn con trai???

Mấy hôm rồi nói đến chuyện đàn bà - đàn ông, bây giờ xin đổi đề tài.. Con gái và con trai nhe !

Theo nghiên cưu mơi nhât của viện Gallop Poll của Anh Quốc...con gai dê hơn con trai !, không tin hả? xem nè:

- Ăn mă?c thiêu va?i hơn con trai.

- Ra đươ`ng toa`n thây con gai ôm con trai, co`n con trai thi` ôm ...xe may, mắt nhìn đâm đâm về phía trước, xem xe chạy quanh và xem cả công an.

- Con gai gia? vơ` quên đem áo la?nh đê? ôm con trai (con trai ma` thê la`...bi? ăn tat).

- Gia? vơ` sơ? ma đê? ôm con trai...cho du` ba?n thân co`n đang sơ? hơn ca?...ma, nhất quỷ nhì ma thứ 3 con gái mà.

- Còn ví dụ 2 người đang ngồi trong công viên:
Con trai (đang ko nghĩ gì)
Con gái: anh đang nghĩ gì đấy, anh yêu?
Con trai: À, ờ.. anh đang nghĩ giống em.
Con gái: Èo, anh này bậy bạ thế ?!!! Hi Hi

Sưu tầm.

Thân mến.:friends: :friends:

Guest
06-14-2006, 03:19 AM
good good:no1:
anh DCH ko sợ bị các chị đuổi đánh à:danger:

Guest
06-14-2006, 03:21 AM
good good:no1:
anh DCH ko sợ bị các chị đuổi đánh à:danger:

Angle_love ơi !

Sớm muộn gì cũng bị mấy chị đánh chết, nên đâu có còn càm giác sợ hải giửa biên giới chết và sống, xá gì đuổi đánh.

Thanks for caring.

Thân mến

aiki
06-14-2006, 07:34 AM
Theo nghiên cứu mới nhất c?a vi?n Gallop Poll c?a Anh Qu?c...con gái dê hơn con trai !,

Ci ny không c?n Gallop Ga li?c g h?t tui cung tin anh DCH ơi!

M sao l? ghê, không th?y 'c?a qu' no tr? l?i h?t z?y! Ch? G?i Khô b, Noface, Sumo v ch? Bucat đâu m?t tiêu ri??? Không tr? l?i c nghia l ch?p nh?n đ?y m?y b?n .... :funny: :funny: :funny: :lol: :lol: :lol: :laugh: :laugh: :laugh: :drinks:

aikido girl 712
06-14-2006, 07:58 AM
Không trả lời có nghĩa là chấp nhận đấy mấy bạn
em phản đối. mấy chị ơi vô phản đối giống em đi mấy chị:smug:

cutemoon41
06-14-2006, 09:49 AM
-1 Ăn mặc thiếu vải hơn con trai.

-2 Ra đường toàn thấy con gái ôm con trai, còn con trai thì ôm ...xe máy, m?t nhn đâm đâm v? pha trư?c, xem xe ch?y quanh v xem c? công an.

-3 Con gái giả vờ quên đem o lạnh để ôm con trai (con trai mà thế là...bị ăn tát).

Bac DCH noi oan nghen , de con dua dan chung ra cho bac coi ne:
1/Bay gio , con trai cung an mac thieu vai ko kem con gai , bang chung la Bi-Rain, moi lan dang hat giua chung la xe ao quang cho fan .(hehe , sorry ai than tuong Bi-Rain nghen , tai noi that thoi muh)!!
2/Con coi trong may bo film , toan thay con trai keo tay con gai lai om thoi , dau phai con gai tu nguyen lam dau!! (qua chinh xac!!)
3/Hic hic , cai nay lai con ko chinh xac hon nua , bang chung la trong may bo film ( lai film , may bac thong cam nghen , tai ghien film lam!!) con gai thay hoi lanh lanh , la con trai tu nguyen ( cai nay la tu nguyen nghen , ko co bat buoc) coi ao khoac dua cho con gai mac thoi!!
Do la nhung = chung con thu thap duoc tu film va thuc te ngoai doi do , may chi em , su ty , su muoi coi co chinh xac ko nghen!!
(Sorry bac YO nghen va cac MOD nua , tai dzi win XP cua con no bi hu roi , che do go TV cua HKD cua win 98 ko xai duoc nen con ko go TV duoc , nhung tai dzi 8 qua nen ko the ko post bai len , nen may bac thong cam cho con nghen , neu thay tinh hinh ko on thi xoa bai nay cung duoc , de bua khac con post bai khac dzay, nhung dung treo nick con nghen , hic hic , thuong tinh con em nho nghen may bac)!!:isad: :isad: :isad: :isad: :sad: :sad: :flirt: :disappoin :danger:

camngot
06-14-2006, 10:54 AM
em cũng đồng ý với aikido girl và cutemoon:những dẫn chứng anh DCH nói chỉ đúng trong 1 số trường(tỉ lệ là 0.0000001%)còn những dẫn chứng của cutemoon có sức thuyết phục hơn(tỉ lệ là 99.9999999%):iwink:

Guest
06-14-2006, 06:58 PM
Bac DCH noi oan nghen , de con dua dan chung ra cho bac coi ne:
1/Bay gio , con trai cung an mac thieu vai ko kem con gai , bang chung la Bi-Rain, moi lan dang hat giua chung la xe ao quang cho fan .(hehe , sorry ai than tuong Bi-Rain nghen , tai noi that thoi muh)!!
2/Con coi trong may bo film , toan thay con trai keo tay con gai lai om thoi , dau phai con gai tu nguyen lam dau!! (qua chinh xac!!)
3/Hic hic , cai nay lai con ko chinh xac hon nua , bang chung la trong may bo film ( lai film , may bac thong cam nghen , tai ghien film lam!!) con gai thay hoi lanh lanh , la con trai tu nguyen ( cai nay la tu nguyen nghen , ko co bat buoc) coi ao khoac dua cho con gai mac thoi!!
Do la nhung = chung con thu thap duoc tu film va thuc te ngoai doi do , may chi em , su ty , su muoi coi co chinh xac ko nghen!!
(Sorry bac YO nghen va cac MOD nua , tai dzi win XP cua con no bi hu roi , che do go TV cua HKD cua win 98 ko xai duoc nen con ko go TV duoc , nhung tai dzi 8 qua nen ko the ko post bai len , nen may bac thong cam cho con nghen , neu thay tinh hinh ko on thi xoa bai nay cung duoc , de bua khac con post bai khac dzay, nhung dung treo nick con nghen , hic hic , thuong tinh con em nho nghen may bac)!!:isad: :isad: :isad: :isad: :sad: :sad: :flirt: :disappoin :danger:

CUTEMOON41 !

Gọi BÁC YO, các MOD, BÁC DCH... Rồi xưng CON nữa thì quá đáng... quá xúc phạm danh dự người đàn ông, tóc chỉ lâm râm vài sợi bác, Xin Dì CUTEMOON41 đổi lại cách xưng hô, đúng với phong tục và văn hóa Việt Nam có 4000 năm văn hiến ! Nếu không các MOD sẽ xóa NICK luôn.

1. Bi-Rai - Không tính vì nghe những người bạn hàn Quốc nói Chị/anh ta là Pê-Đê... (Sory anh chị em nào tôn Chị ta là thần tượng !

2. Phim... người ta gọi nó là "Make Believe"... tức làm cho người khác tin vào ảo tưởng, nếu tác giả, đạo diễn cuốn phim đó có vợ, có bạn gái thì phải làm và viết như vậy trong him tất cả vì áp lực của tình yêu, chuyện đó không tính. Chừng nào tác giả phim hay đạo diễn là nhà tu chân chính, lúc đó DCH tui và anh em mới tin là phim đúng.

hehehe...

Thân mến.

Gia_Khue
06-14-2006, 07:26 PM
Chà, sao mà thấy anh DCH cứ hay post bài tấn công chị em phụ nữ quá nhỉ. Số topic tấn công chị em của anh DCH cũng đếm đủ bàn tay rồi đấy nhỉ.
COn gái ăn mặc thiếu vải cũng là do mấy nhà thiết kế thời trang thôi à. Mọi người thấy ko, các nhà thiết kế thời trang nổi tiếng trên thế giới hầu như là đàn ông. Xu hướng ăn mặc của chị em như thế nào cũng là do mí ông định hướng. Vậy thử hỏi là ai dê hơn ai?:laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

cucat
06-14-2006, 08:01 PM
Hic, mấy ông design mà mấy cô chịu mặc thì ổng mới design chứ chị! Ko có cầu thì làm sao có cung chị ưi, hehe! -->Con gái thích mặc đồ hở hang nhiều hơn con trai! -> Con gái dê hơn con trai ! Hehe

Zen
06-14-2006, 08:22 PM
đồng ý với anh DCH...

@moon: níu con gái hun giả bộ wên đem áo lạnh theo thì đâu có bị lạnh, con trai mặc dù biết tỏng là mấy nường giả bộ wên đem theo, nhưng vẫn rộng lòng tha thứ, cửi áo khoác cho mượn... wa đó chứng minh được: Mặc dù con gái rất gian xảo (giả bộ ko mang áo lạnh), nhưng con trai vẫ bao dung rộng lượng, giàu lòng vị tha cho mượn áo, để con gái khỏi bị lạnh :no1: :no1:

psi_ops2001
06-14-2006, 08:40 PM
hahaha ! cuộc chiến giữa MR.aikido và của quý đã chính thức bắt đầu !!!
Ai sẽ thắng ??:bigsmile: :bigsmile:
Thân

cutemoon41
06-14-2006, 11:11 PM
CUTEMOON41 !

Gọi BÁC YO, các MOD, BÁC DCH... Rồi xưng CON nữa thì quá đáng... quá xúc phạm danh dự người đàn ông, tóc chỉ lâm râm vài sợi bác, Xin Dì CUTEMOON41 đổi lại cách xưng hô, đúng với phong tục và văn hóa Việt Nam có 4000 năm văn hiến ! Nếu không các MOD sẽ xóa NICK luôn.

1. Bi-Rai - Không tính vì nghe những người bạn hàn Quốc nói Chị/anh ta là Pê-Đê... (Sory anh chị em nào tôn Chị ta là thần tượng !

2. Phim... người ta gọi nó là "Make Believe"... tức làm cho người khác tin vào ảo tưởng, nếu tác giả, đạo diễn cuốn phim đó có vợ, có bạn gái thì phải làm và viết như vậy trong him tất cả vì áp lực của tình yêu, chuyện đó không tính. Chừng nào tác giả phim hay đạo diễn là nhà tu chân chính, lúc đó DCH tui và anh em mới tin là phim đúng.

hehehe...

Thân mến.

Ok , neu may bac ko cho con xung la "con" thi moon day mao muoi xung la "chau" nghen !!(Dung xoa nick con muh bac)
1/hehehehhehe, neu Bi-rain ko tinh thi con noi hien thuc ngoai doi luon, bi gio con trai an mac rat fashion,ao so-mi thi co ca chuc cai nut ao , dzay ma chi cai duoc co 2 -3 cai thoi!!(qua sexy luon)!!
2/Neu bac DCH ko chap nhan film thi con cung dua dan chung co thuc luon, ra duong ah , con gai om eo con trai la y nhu rang , con trai lay cai tay cua minh , so so mo mo tay con gai , ghe thi mo !!
3/May bac nghi thu coi, di da tiec , hoac truong hop thuong thay nhat la bi mac mua, tat nhien con gai"chan yeu tay mem" thi phai lanh ,ma khi lanh thi nguoi ta phai run len , thi con trai thay vay thi tu nguyen dua cai ao lanh , hay ao mua dzi do(ro rang la tu nguyen nghen , ko co am muu gian xao nhu loi bac Zen noi dau!!)
Dzay thoi, su ty su muoi thay co chinh xac ko ne!!(sorry may bac , dzi con la nguoi nam nen chi quen xung la"con" thoi , nen ko sua duoc , thong cam cho con di muh!!Win XP van dang bi hu!!)
:smile0: :smile0:

cucat
06-15-2006, 12:00 AM
2/Neu bac DCH ko chap nhan film thi con cung dua dan chung co thuc luon, ra duong ah , con gai om eo con trai la y nhu rang , con trai lay cai tay cua minh , so so mo mo tay con gai , ghe thi mo !!

- Hic, sao nghe nhột nhột! He, Moon nhớ nghen, chừng mà ôm eo anh nào đó mà anh đó ko cầm tay thì coi thử sao nghen,..hehê!
- Mà cũng kỳ, có ai bắt phải ôm đâu, ôm người ta thì ngừoi ta phải cầm tay chứ, bít sao h, chẳng lẽ ko cầm nói "coi thường" thì sao,...con gái kiếm nhiều "cớ" để giận mà! ehehehe

cutemoon41
06-15-2006, 12:58 AM
- Hic, sao nghe nhột nhột! He, Moon nhớ nghen, chừng mà ôm eo anh nào đó mà anh đó ko cầm tay thì coi thử sao nghen,..hehê!
- Mà cũng kỳ, có ai bắt phải ôm đâu, ôm người ta thì ngừoi ta phải cầm tay chứ, bít sao h, chẳng lẽ ko cầm nói "coi thường" thì sao,...con gái kiếm nhiều "cớ" để giận mà! ehehehe
He he , nhung ma neu con trai ko chu dong keo tay con gai de om eo , thi lam sao con gai om duoc , toan la dzu nguoi ta om ko roi noi la nguoi ta dze, xao de so luon!!

Zen
06-15-2006, 01:36 AM
He he , nhung ma neu con trai ko chu dong keo tay con gai de om eo , thi lam sao con gai om duoc , toan la dzu nguoi ta om ko roi noi la nguoi ta dze, xao de so luon!!
ai kéo tay con gái để ôm hồi nào, con gái toàn chủ động ôm trước ko àh, mai mốt moon có pồ rùi sẽ biết, hun chừng mai mốt ôm pồ cứng ngắt hông cho đi đâu lun thì có :oops: :oops: :oops:

aiki
06-15-2006, 10:02 AM
con gai om eo con trai la y nhu rang , con trai lay cai tay cua minh , so so mo mo tay con gai , ghe thi mo !!

Con trai sờ sờ mó mó tay con gái vì con gái không phải chỉ ôm eo không mà còn ... bóp eo nữa đó Moon. 'Bóp' nhẹ thì nhột wá mà 'bóp' mạnh thì đau nên con trai phải cầm tay 'đề phòng' thui ... :lol: :lol: :lol:

May bac nghi thu coi, di da tiec , hoac truong hop thuong thay nhat la bi mac mua, tat nhien con gai"chan yeu tay mem" thi phai lanh ,ma khi lanh thi nguoi ta phai run len , thi con trai thay vay thi tu nguyen dua cai ao lanh , hay ao mua dzi do(ro rang la tu nguyen nghen , ko co am muu gian xao nhu loi bac Zen noi dau!!)

Cái này là con trai 'ga lăng' đó con! Vả lại con trai hay lo xa, đi đâu cũng cầm theo 'áo mưa' hết mà ... :ieek: :ieek: :ieek:

bi gio con trai an mac rat fashion,ao so-mi thi co ca chuc cai nut ao , dzay ma chi cai duoc co 2 -3 cai thoi!!(qua sexy luon)!!

Mặc đồ fashion là để cho mấy cô coi đó con. Còn cài ít nút thì có rất nhiều lý do:

1- Trời nóng để cho mát (cứ như mấy cô mặc váy ngắn đó)
2- không muốn phung phí mấy cái nút áo. Cột lại hết dễ đứt nút lắm, mà khi đứt thì khó kiếm ra 1 cái nút y hệt vậy!

Đúng không mấy anh???

Guest
06-15-2006, 04:19 PM
Đúng không mấy anh???

Người ta có thể ăn nữa buổi, có thể ngủ nữa giấc... Nhưng không thể chỉ đi nữa đường chân lý.

Hoàn toàn ủng hộ ý kiến của bác Aiki.

Nhất trí.

camngot
06-15-2006, 08:35 PM
hihi!nếu nói về cách ăn mặc,con gái chỉ ăn mặc thiếu vải thui!chứ còn con trai nhìu khi ko mặc áo mà cứ đi tới lui trong nhà,thậm chí cả ngoài dg!:disappoin

souxauxi
08-20-2006, 02:03 AM
DCH,

DCH post còn thiếu một điều:biggrin:

Guest
08-20-2006, 02:06 AM
DCH,

DCH post còn thiếu một điều:biggrin:

S tiếp dùm đi mà... sau nầy sẽ đền ơn !!!.. Em lấy chồng anh sẽ tính cho... Tặng em 1 thúng xôi vò... 1 tim lạnh ngắt.. một vò rượu Tây !!!

Thân mến:friends: :friends:

claude.huynh
08-20-2006, 03:37 PM
Hic! Vấn đề này thì các huynh có phần thất lễ với chị em rùi! Ví du như chuyện các huynh chở ban gái theo mà cô ấy giả vờ quên mang áo lạnh để ôm các huynh cho ấm thì ko phải là đúng ý các huynh quá rồi sao. Còn nếu như các cô ấy lúc nào cũng ý tứ ra đường mang theo áo lạnh để giữ ấm cho mình để khỏi phải ôm các huynh thì không phải là dù đang mặc áo ấm đầy đủ nhưng anh em mình vẩn thấy "lạnh lưng" đến tấu xương àh! :lol:

Guest
08-20-2006, 07:11 PM
Hic! Vấn đề này thì các huynh có phần thất lễ với chị em rùi! Ví du như chuyện các huynh chở ban gái theo mà cô ấy giả vờ quên mang áo lạnh để ôm các huynh cho ấm thì ko phải là đúng ý các huynh quá rồi sao. Còn nếu như các cô ấy lúc nào cũng ý tứ ra đường mang theo áo lạnh để giữ ấm cho mình để khỏi phải ôm các huynh thì không phải là dù đang mặc áo ấm đầy đủ nhưng anh em mình vẩn thấy "lạnh lưng" đến tấu xương àh! :lol:

Huynh không biết câu... Đã yêu thì yêu cho trót.. Đừng như cơn gió thấp thoáng đầu chuông sao?... Nếu mấy cô ôm tụi tui thì được nhưng nếu anh em chúng tui ôm lại thìa các cô sẽ nói... Anh bao nhiêu tuổi vậy anh?... "35 hả cha?".. Cái đó không công bằng !!! Bộ tụi tui không biết lạnh à !

Thân mến:friends: