PDA

View Full Version : Lập thêm mục " Những video clip hay của Aikido"

ninjaryu
08-01-2009, 07:58 AM
Gửi lên Mod góp ý này, mong Mod hãy xem xét.
Trong các bài viết của các thành viên thường có chèn các video clip hay về aikido. Tuy nhiên do số lượng chủ đề khá nhiều nên muốn xem lại các clip này khá là vất vả.#-o
Vì vậy ryu mong Mod nếu được hãy lập thêm một mục mới, nếu được, đặt dưới mục Thư giãn, tập trung các clip về aikido hoặc đường dẫn đến các clip đó trong diễn đàn.=d> =d>
Cám ơn Mod nhiều.
Ah, quên mất, mọi người có thể nói cho ryu biết chữ "ACE" có nghĩa gì không ? Thấy mọi người viết vậy mà ryu ko hiểu gì hết.

aiki
08-02-2009, 09:58 AM
Vì vậy ryu mong Mod nếu được hãy lập thêm một mục mới, nếu được, đặt dưới mục Thư giãn, tập trung các clip về aikido hoặc đường dẫn đến các clip đó trong diễn đàn

Xong rồi đó Ninja! Tuy nhiên, Những video clip có liên quan đến 1 số đòn vẫn sẽ được post trong 4rum 'kỹ thuật'.

cho ryu biết chữ "ACE" có nghĩa gì

ACE = Anh Chị Em ...o:) o:) o:)

khunglongcon
08-02-2009, 08:29 PM
ý tưởng này hay. chúng ta có thể tham khảo clip và đưa ra lời nhận định của mình về clip đó. đây cũng là cách chia sẽ kinh nghiệm của mình. Người có trình cao sẽ xem clip và đưa ra những cảm nhận của mình, mà có thể người khác chưa nhìn ra được cái hay đó, và họ sẽ hiểu được nhiều hơn.
ps/ sẽ tốt hơn nữa nếu có mục clip riêng của các thầy nổi tiếng. vd: mục clip của Sư Tổ, clip của Tamura, Chiba, Yamada..v.v..o:)

aiki
08-03-2009, 07:43 AM
ý tưởng này hay. chúng ta có thể tham khảo clip và đưa ra lời nhận định của mình về clip đó. đây cũng là cách chia sẽ kinh nghiệm của mình. Người có trình cao sẽ xem clip và đưa ra những cảm nhận của mình, mà có thể người khác chưa nhìn ra được cái hay đó, và họ sẽ hiểu được nhiều hơn.
ps/ sẽ tốt hơn nữa nếu có mục clip riêng của các thầy nổi tiếng. vd: mục clip của Sư Tổ, clip của Tamura, Chiba, Yamada..v.v.

nếu ý là để clip aikido thì tui mở 1 bõ trong phần Kỹ thuật. Trong thư giãn sẽ đề clip khg liên quan đến HKD.