PDA

View Full Version : Thành viên mới giới thiệu bản thân!!!

dark_devjl89
04-22-2009, 10:28 AM
1. Bạn tên gì ?==> Cái nì thì bí mật đi nha!!!:-$
2. Giới tính ?==> Nữ.
3. Email ?==> dark_devjl89@yahoo.com
4. Bạn có biết xuất xứ tên bạn từ đâu không ?==> Hỏi lạ nghen. Tất nhiên là do cha mẹ đặt rồi.
5. Bạn sinh ngày mấy ?==> 18/10
6. Ngày sinh của bạn có gần hay trùng với 1 dịp lễ nào không ?==> 20/10 ngày phụ nữ VN.
7. Bạn có anh chị em không ? Gồm những ai ?==> Rất tiếc. Là com một.
8. Bạn thích màu gì ?==> Đỏ.
9. Sở thích của bạn ?==> Nhìu lém. Liệt kê thì đến sáng mai mất. Thui để khi khác nhe o:) !
10. Lần cuối cùng bạn khóc là khi nào ?==> Hix. Chắc là mấy tháng trước gì đó.
11. Lần cuối cùng bạn cười là khi nào ?==> Hỏi hay nhể. Ngày nào mà chẳng có chuyện để cười.
12. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ?==> Không nhớ nữa. Chắc là mama.
13. Bạn nói chuyện với ai nhiều nhất ?==> Với ai cũng nhìu hết.
14. Bạn có lần sinh nhật nào đáng nhớ không ?==> Lần nào cũng đáng nhớ hết.
15. Bạn tự hào điều gì trên cơ thể mình nhất ?==> Cái mũi. Vì mọi người khen nó đẹp.
16. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ?==> Cháu nó không có gì nổi bật được cái hay cười.
17. Thói quen xấu của bạn là gì ?==> Chắc là giận cá chém vài cái thớt.
18. Khi tức giận, bạn làm gì ?==> Hơ.ơ.ơ! Tức giận thì chỉ có đi ngủ thôi chứ không lại có vài đứa chết oan.
19. Bạn thích ăn món gì nhất ?==> Ực!!! Ăn hả? Khỏi phải hỏi.
20. Bạn thích uống gì ?==> Coca.
21. Bạn thích môn học nào nhất ?==> :-k Chắc là thể dục.
22. Tính cách nổi bật của bạn ?==> Tốt bụng cực kì. Lại còn hiền nữa. Có ai không tin không hả?
23. Điều bạn nghĩ đến đầu tiên khi thức dậy ?==> Ước gì mình giàu như Bill Gate.
24. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa giữ bí mật không ?==> Nói ra để chúng nó đập cho à?
25. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ?==> :-k Tuỳ từng trường hợp.
26. Con số yêu thích ?==> 8
27. Ngày tháng bạn yêu thích ?==> 18/10
28. Bạn có nickname nào không ? Bạn thích nó không? ==> Nhìu lém. Cái nào cũng thích hết.
29. Điều đầu tiên bạn chú ý ở một người khác phái là gì ?==> Đôi mắt.
30. Bạn có thể mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng ?==> Không có một hinh mẫu lí tường nào.
31. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?==> Tình cảm của người ta. Nhận xét sao được.
32. Người khác phái mà bạn nghĩ đến lúc này ?==> Nobody.
33. Bạn tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?==> Sự quan tâm.
34. Bạn thích chữ viết của mình không ? Hay là thích typing hơn, đặc biệt là khi phải viết thư.==> Thích typing hơn vì chữ xấu như cua bò.
35. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?==> Chẳng dại đến mức ấy.
36. Bạn ghét loại người thế nào ?==> Dối trá và phản bội.
37. Bạn có bao giờ ước không ? Bạn có tin nó sẽ trở thành hiện thực không ?==> Ước thì nhiều. Nhưng không tin là tự nó trở thành hiện thực. Tự mình làm nó trở thành hiện thực thì tốt hơn.
38. Nếu trở thành một người khác, bạn sẽ trở thành ai ?==> Vẫn muốn được là mình và giàu như Bill Gate.
39. Thể loại nhạc bạn yêu thích ?==> Loại nào cũng thích.
40. Món đồ bạn mua gần đây nhất là gì ? Nhận xét của bạn về nó ?==> Toàn mua đồ ăn. Tất nhiên là ngon rồi.
41. Thần tượng của bạn ?==> Tự minh thần tượng mình cho đỡ mệt.
42. Bài hát mà bạn yêu thích ?==> Thay đổi theo thời gian. Hiện giờ thì "Chỉ có thể là tình yêu" do Myta thể hiện.
43. Bạn có thích nhảy nhót không ?==> Tất nhiên.
44. Phim hoạt hình ưa thích của bạn ?==> Lion King
45. Thể loại phim bạn thích ?==> Tất tần tật.
46. Món đồ nào bạn cảm thấy hoang phí khi bỏ tiền mua nó ?==> Đồ nào mua về rồi không dùng được.
47. Người mà bạn cảm thấy ghen tỵ nhất ?==> Ghen tị với người ta làm gì???
48. Nếu là người đã có gia đình, bạn thích có con chứ ? Bao nhiêu trai, bao nhiêu gái ?==> Tất nhiên là phải có con rồi. Con gái, con trai không quan trọng.
49. Nghề nghiệp hiện tại? Bạn nghĩ mình sẽ làm đến Chức vụ nào ?==> Đang đi học.
50. Bạn biết bao nhiêu ngôn ngữ ? Và bạn muốn biết (thông thạo) bao nhiêu ngôn ngữ ?==> 3. Tốt nhất là cứ thông thạo được những thứ minh đã học cái đã.
51. Bạn thích đọc sách không ? Tác phẩm yêu thích của bạn ? Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất ?==> Bạn nào nhà ở Hà Nội mà có nhìu sách không cho mình mượn với.
52. Bạn thích tham quan nơi nào nhất ? Vì sao vậy ?==> Nơi nào cũng thích đi hết. Tính thích đi đây đi đó.
53. Bạn có thích nổi tiếng không ?==> Không. Phiền lắm.
54. Bạn có hạnh phúc không ?==> Of couse.
55. Châm ngôn của bạn ?==> Không có châm ngôn nào hoàn toàn đúng cả.
56. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có muốn kết bạn với bạn không ?==> Tất nhiên. Tốt thế cơ mà.
57. Tiền bạc có quan trọng không ?==> Sao lại không?
58. Phòng riêng của bạn như thế nào ?==> Như bãi chiến trường.
59. Bạn có sưu tập cái gì không ?==> Tiền.
60. Bạn thích có thật nhiều bạn bè hay chỉ có một, hai người ?==> Nhiều bạn cũng tốt nhưng thân thì chỉ nên có ít thôi.
61. Điều gì quan trọng nhất đối với bạn lúc này ?==> Mama.
62. Nếu 1 việc mà nhiều người cho rằng vô vọng, bạn có làm không ?==> Cũng nên thử chứ.
63. Bạn có hay tha thứ không ?==> Không tha thứ cho người khác là không tha thứ cho mình. Tội gì mà không tha thứ cho người ta nếu họ đã biết mình sai ở đâu.
64. Nếu không bằng lòng ai điều gì đó, bạn sẽ nói họ biết chứ ?==> Tuỳ thôi. Không phải cái gì cũng nói được.
65. Bạn có thích chơi game không ? Game ưa thích của bạn ?==> Chơi cũng được ma không chơi cũng ok.
66. Bạn có khóc khi xem phim hoặc một bộ truyện cảm động nào không ?==> Không tránh được.
67. Bạn tin vào số mệnh chứ ?==> Số mệnh của mỗi người đêu nằm trong tay của chính họ.
68. Bạn sợ gì nhất ?==> Mất đi những người thân yêu nhất.
69. Có điều gì là mãi mãi không bạn ?==> Tình yêu là mãi mãi.
70. Làm Male hay Female sẽ tốt hơn ?==> 2 trong 1 có được không???
71. Mô tả quan hệ của bạn và gia đình.==> Cũng khá tốt.
72. Bạn có hay soi gương không ?==> Ngày khoảng 3 hay 4 lần. Ít so với những đứa con gái khác.
73. Trong gia đình bạn yêu quý ai nhất ?==> Mama.
74. Bạn có hay viết nhật kí không ?==> Là kí gì vậy???
75. Nếu cho bạn 100.000VNĐ, bạn sẽ mua 1 món gì ?==> Keo thế. Cho thêm ít nữa đi.=p~
76. Mục tiêu của bạn trong 1 năm, 5 năm, 10 năm, 100 năm nữa ?==> Trở thành tỷ phú.\:d/