PDA

View Full Version : MỜI HỌP MẶT AIKIDOKA TPHCM

Steven
02-06-2009, 02:45 AM
Mình xin được phép thân mời các Aikidoka Hcm có họp mặt nhỏ để giao lưu.
Kinh phí: tự túc.
Địa điểm: Cviên văn hoá Lê Thị Riêng - Đường Cmt8 - q10.
Thời gian: Chủ nhật,ngày 8/2/2008.
Trang phục: lịch sự, có thể vận động mạnh được. (có thể quần võ,nếu tiện).
Mục đích: giao lưu, gặp mặt, trao đổi giưã các Aikidoka.
Mong anh em cho ý kiến sớm.

aiki
02-06-2009, 12:56 PM
Mong rằng sẽ có nhiều TV hưởng ứng ý kiến hay của Steven

lesyhoangchuong
02-08-2009, 08:47 AM
Chà, tiếc là đến giờ mới đọc được chủ đề này #-o . Lần sau các anh chị em aikidoka TP.HCM muốn giao lưu trên sân tập thì phone cho mình nhé (0989 51.99.52 - Chương). Nhân Tâm Dojo (700 Lê Hồng Phong (nối dài), Quận 10, TP.HCM) luôn chào đón các bạn =d>

aiki
02-08-2009, 03:42 PM
Cám ơn anh LSHC! anh là 'nhân vật quan trọng' nên có sân hỉ?

gianghohiemac
02-08-2009, 08:04 PM
Anh aiki cứ đùa Chương o:). Chương tập ở sân đó và biết sân đó luôn luôn chào đón tất cả các anh em Aikidoka tới giao lưu để cùng nhau chia sẻ và học hỏi.Nên nếu anh em diễn đàn họp mặt giao lưu thì Nhân tâm Dojo sẵn sàng cho mượn sân để anh em lấy làm chỗ giao lưu. Cũng như ở Hà nội có 2 nơi sẵn sàng làm sân miễn phí cho anh em tổ chức offline đó là sân Aikido Hoa sen và sân Aikido yuki Shudokan ở trường Ngoại Thương =d> .

hungkid3
02-08-2009, 08:22 PM
Chào anh gianghohiemac!

Nếu muốn tập luyện thì đương nhiên là 2 sân đó ở HN Kid biết chắc là chào đón hết lòng rùi. Thế còn "độ ăn nhậu" thì có mượn chỗ ăn nhậu được không hà anh?? Hehehe

Cho Kid hỏi thăm vậy tình hình offline sáng Chủ nhật 8/2 này có gì vui kg? Sao không thấy anh em nào báo cáo gì hết vậy ta???

lesyhoangchuong
02-09-2009, 09:05 PM
Em chỉ là phát ngôn viên của "nhân vật quan trọng" thôi anh à \:d/

aiki
02-10-2009, 03:28 PM
Anh aiki cứ đùa Chương o:). Chương tập ở sân đó và biết sân đó luôn luôn chào đón tất cả các anh em Aikidoka tới giao lưu để cùng nhau chia sẻ và học hỏi.Nên nếu anh em diễn đàn họp mặt giao lưu thì Nhân tâm Dojo sẵn sàng cho mượn sân để anh em lấy làm chỗ giao lưu. Cũng như ở Hà nội có 2 nơi sẵn sàng làm sân miễn phí cho anh em tổ chức offline đó là sân Aikido Hoa sen và sân Aikido yuki Shudokan ở trường Ngoại Thương =d> .

GHHA! Tu iđâu có đùa anh Chương đâu! Vì khg biết nên mới nói vậy thôi. Bây giờ biết rồi, nếu mai mốt mà tui có về VN chơi và có ghé HN, nếu ACE ở HN muốn offline với tui thì sẽ liên lạc với anh hay ACE bên Ngoại Thương, còn khi vào SG, thì sẽ liên lạc anh Chương.

Anh C cho tui gửi lời cám ơn thầy "trụ trì" Nhân Tâm Dojo nhé!=d> =d>

cucat
02-10-2009, 10:41 PM
Vậy mình có nên tổ chức một buổi Offline ko mấy anh? Tại vì ngày hôm trước anh Steven thông báo thời gian gấp gáp quá!

David
02-11-2009, 06:55 AM
Tui thấy sân Lý Thường Kiệt sáng chủ nhật 6:30 - 08:00 có lớp lại vắng. Anh em nào thích sân êm lên tập chơi. Cùng giờ có lớp Iado của thầy người Nhật dạy nữa (mới mở) coi bộ cũng hay lắm. Chỉ tiếc bận việc nên không tập lớp Iado được.

magic_cat
02-11-2009, 09:33 AM
oh, anh David oi, ở trên đó có lơp Iaido uh, tập giờ nào vậy anh? cho em biết thông tin được ko? thanks anh nha..o:)

David
02-12-2009, 08:33 AM
Hình như 7:00 sáng CN bắt đầu lớp Iado. Còn Kendo thì sáng 3,5,7 lúc 5:30-7:00. Thầy nói toàn tiếng Nhật nên muốn học phải để ý thật kỉ mới có thể giỏi được.

tieutot
02-13-2009, 03:27 AM
Tiếc quá bây giờ mới biết