PDA

View Full Version : Hiepkhidao.net hoạt động lại

aiki
12-01-2008, 06:45 PM
Xin báo cho ACE hay là 4rum Hiepkhidao đã hoạt động lại sau vài tháng trì hoãn vì lỗi kỹ thuật.

Tên miền của diễn đàn bây giờ là www.hiepkhidao.com

Tuy đã hoạt động lại nhưng website vẫn còn 1 vài lỗi kỹ thuật đang được sửa. Một trong những lỗi kỹ thuật có problem "Nhận Mail để kích hoạt khi đăng ký".

Trong lúc chờ admin sửa lỗi, xin những bạn mới đăng ký email cho hiepkhidao_com@yahoo.ca để BQT diễn đàn kích hoạt nick thành viên mới.

Những thành viên cũ vẫn có thể đăng nhập diễn đàn với Nick và mật khẩu cũ.

BQT xin lỗi tất cả thành viên về những lỗi kỹ thuật đã xẩy ra trong thời gian qua và cám ơn ACE vẫn còn "lưu luyến" tới diễn đàn.

BQT mong ACE sẽ tiếp tục tham gia diễn đàn và Hiepkhidao.net sẽ ngày càng lớn mạnh thêm.

Thay mặt BQT

thevagrant
12-01-2008, 08:09 PM
Welcome back Hiepkhidao.net !

Hy vong dien dan se hoan thien trong thoi gian toi de anh em co cho giao luu .

aikikai
12-02-2008, 05:23 AM
wellcome back hiepkhidao.com
Được về nhà cũ vui ghê.
Bà con ơi ới ời ! Vào đây điểm danh để mọi người nhớ mặt tí

antivirus
12-02-2008, 09:44 AM
Đang chuyển domain hiepkhidao.com về đây luôn sau này muốn gõ .com hay ,net cũng về đây hết

thitkhohotvit
12-02-2008, 10:19 AM
Tôi đang kiểm tra lại về vấn đề mail, ko biết do host hay do mình config, các bạn thông cảm chờ nhé

cucat
12-03-2008, 01:52 AM
Domain Hiepkhidao.com đã được chuyển về HiepKhidao.net. Bạn có thể truy cập Forum thông qua cả 2 domain Hiepkhidao.com hoặc HiepKhidao.net đều được! =d> \:d/

fourever
12-03-2008, 03:36 PM
Chào mừng HiepKhiDao trở lại o:)
=d> =d>

hungkid3
12-03-2008, 09:27 PM
Welcome back hiepkhidao.com! Vui ghe!

Ua ma sao kg viet tueng Viet duoc vay ta???? Co ai biet chi gium em dzoi! Thanks. Hehehe.